దుర్గ గుడి ఈవో బదిలీ

దుర్గగుడి ఈవో పద్మపై ప్రభుత్వం బదిలీ వేటు వేసింది. నూతన ఈవోగా ఐఆర్‌ఎస్‌ అధికారిణి కోటేశ్వరమ్మను నియమిస్తూ ఉత్తర్వులు జారీచేసింది. ఇటీవల కనకదుర్గమ్మ వారికి భక్తులు సమర్పించిన చీర మాయం కావడం రాష్ట్రవ్యాప్తంగా కలకలం రేపిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ వ్యవహారంలో పాలకమండలి సభ్యురాలు సూర్యలత ప్రమేయం ఉన్నట్లు తెలియడంతో పాలకమండలి నుంచి ఆమెను తొలగిస్తూ ప్రభుత్వం గురువారం రాత్రి ఉత్తర్వులు జారీచేసింది. దీనికి కొనసాగింపుగానే ఈవో పద్మను ప్రభుత్వం బదిలీ చేసినట్లు తెలుస్తోంది. పాలనా వ్యవహారాల్లో ఆమె చురుగ్గా ఉండటం లేదన్న ఆరోపణలు దీనికి కారణంగా చెబుతున్నారు.
Durga temple eo padma transferred-TNILIVE Devotional

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com