కాణిపాక బ్రహ్మోత్సవాలు ప్రారంభం

వినాయక చవితిని పురస్కరించుకుని చిత్తూరు జిల్లా కాణిపాకం వరసిద్ధి వినాయకుడి ఆలయంలో బ్రహ్మోత్సవాలు వైభవంగా ప్రారంభమయ్యాయి. తెల్లవారుజాము నుంచి అర్చకులు ప్రత్యేక పూజలు నిర్వహించి భక్తులకు దర్శనం కల్పించారు. ప్రభుత్వం తరపున స్వామివారికి మంత్రి అమర్‌నాథ్‌రెడ్డి పట్టువస్త్రాలను సమర్పించనున్నారు. నేటి నుంచి అక్టోబర్ 3 వరకు 21రోజుల పాటు వరసిద్ధి వినాయకుని బ్రహ్మోత్సవాలు జరుగనున్నాయి. మరోవైపు బ్రహ్మోత్సవాల సందర్భంగా ఆలయంలో ఆర్జిత సేవలు రద్దు చేస్తున్నట్లు ఆలయ అధికారులు తెలిపారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com