హాంకాంగ్ జట్టు ఓడినా గానీ భారత జట్టును అల్లలాడించారు

ఆసియాకప్‌లో భాగంగా హాంకాంగ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో భారత్‌ 26 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించింది. ముందుగా బ్యాటింగ్‌ చేసిన భారత్‌ నిర్ణీత 50 ఓవర్లలో ఏడు వికెట్ల నష్టానికి 285 పరుగులు చేసింది. అనంతరం లక్ష్య ఛేదనకు దిగిన హాంకాంగ్‌ ఒకానొక దశలో పటిష్ఠంగానే కనిపించింది. కానీ ఒక్కసారిగా భారత బౌలర్లు విజృంభించండంతో వరుస వికెట్లు కోల్పోతూ ఒత్తిడిలో పడింది. చివరిదాకా భారత బౌలర్లు అదే జోరు కొనసాగించడంతో హాంకాంగ్‌ 50 ఓవర్లలో ఎనిమిది వికెట్ల నష్టానికి 259 పరుగులు చేసింది. హాంకాంగ్‌ బ్యాట్స్‌మెన్లలో ఓపెనర్లు నిజాకత్‌(92; 115బంతుల్లో 12×4, 1×6), రాత్‌(73; 97బంతుల్లో 4×4, 1×6) ఆకట్టుకున్నారు. భారత బౌలర్లలో ఖలీల్‌, చాహల్‌ చెరో మూడు వికెట్లు పడగొట్టారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com