చంద్రబాబు అమెరికా పర్యటన వివరాలు ఇవే

ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నేతృత్వంలో అధికారిక బృందం ఈ నెల 22 నుంచి 28 వరకు అమెరికాలో పర్యటించనుంది. ఆర్థిక శాఖ మంత్రి యనమల రామకృష్ణుడు, ముఖ్యమంత్రి కార్యాలయ ప్రత్యేక ప్రధాన కార్యదర్శి సతీష్చంద్ర, ముఖ్య కార్యదర్శి శాయిప్రసాద్, మరో ఆరుగురు అధికారులు ఈ బృందంలో ఉన్నారు. వరల్డ్ ఎకనామిక్ ఫోరం, బ్లూంబర్గ్ గ్లోబల్ బిజినెస్ ఫోరం సంయుక్తంగా నిర్వహించనున్న ‘సుస్థిర అభివృద్ధి-ప్రభావ సదస్సు’లో ముఖ్యమంత్రి పాల్గొననున్నారు. ఐక్యరాజ్యసమితి ప్రధాన కార్యాలయంలో ఈ సదస్సు జరగనుంది.

*న్యూజెర్సీలో తెదేపా బహిరంగసభ
అమెరికా పర్యటన ఉన్న నేపథ్యంలోనే ఎన్నారై తెలుగుదేశం ఆధ్వర్యంలో నిర్వహించే బహిరంగ సభను న్యూజెర్సీలో నిర్వహించనున్నారు. నెవార్క్ నగరంలోని న్యూజెర్సీ ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ టెక్నాలజీ వెల్నెస్ కేంద్రంలో ఈ నెల 23న సభ జరగనుంది. దీనికి సంబంధించిన ఏర్పాట్లను ఎంపీ సీఎం రమేశ్, తానా అధ్యక్షుడు సతీశ్ వేమన, బుచ్చి రాంప్రసాద్, మోహన్కృష్ణ మన్నవ, జై తాళ్లూరి, రవి పొట్లూరి, బ్రహ్మాజీ వలివేటి, రాజా కసుకుర్తి తదితరులు పరిశీలించారు. నాలుగేళ్లపాటు ఆంధ్రప్రదేశ్లో జరిగిన అభివృద్ధిని వివరించడమే లక్ష్యంగా నిర్వహిస్తున్న సభలో 2019 ఎన్నికల్లో ఎన్నారై తెదేపా భాగస్వామ్యంపైనా తెదేపా శ్రేణులకు సీఎం దిశానిర్దేశం చేస్తారని వారు తెలిపారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com