జేసీకి మా ఆశ్రమం సర్వం తెలుసు. రాజకీయాల్లోకి వచ్చి పగతీర్చుకుంటా.

అనంతపురం ఎంపీ జేసీ దివాకర్‌రెడ్డి కుటుంబంతో ఉన్న విభేదాలపై ప్రబోధానంద తొలిసారిగా నోరు విప్పారు. తాడిపత్రి మండలం చిన్నపొలమడలోని తన ఆశ్రమం వద్ద ఇటీవల జరిగిన విధ్వంసం నేపథ్యంలో గత కొన్ని రోజులుగా అజ్ఞాతంలో ఉన్న ప్రబోధానంద వాట్సాప్‌ ద్వారా వీడియో సందేశం పంపారు. జేసీ సోదరులు ఇబ్బంది పెడుతున్న తీరును వీడియో సందేశంలో వివరించారు. పెద్దపొలమడ గ్రామస్థులతో తనకు ఎలాంటి విభేదాలు లేవని, జేసీ సోదరులే వారిని రెచ్చగొడుతున్నారని ఆరోపించారు. తమపై కక్షతోనే ఇదంతా చేస్తున్నారని వివరించారు. జేసీ దివాకర్‌రెడ్డి చెప్పినట్టుగా ఆశ్రమంలో ఎలాంటి మారణాయుధాలు లేవని, తమను రక్షించుకోవడానికి కర్రలు మాత్రమే ఉంచుకున్నట్టు ప్రబోధానంద తెలిపారు. పోలీసులకు ఇనుప కడ్డీలు దొరికిన విషయం వాస్తవమేనని, అవి భవన నిర్మాణానికి వాడగా మిగిలిపోయిన ముక్కలని వివరించారు. అంతేకానీ అవి ఘర్షణల్లో ఉపయోగించే ఇనుప రాడ్లు కాదని స్పష్టం చేశారు. మంచి లేకపోతే ఐఏఎస్‌లు, ఐపీఎస్‌లు తమ ఆశ్రమానికి ఎందుకు వస్తారని ప్రబోధానంద ప్రశ్నించారు. జ్ఞానాన్ని బోధించాలనే ఉద్దేశంతోనే ఈ ఆశ్రమాన్ని మొదలుపెట్టామని, శ్రీకృష్ణుడు చెప్పిన భగవద్గీతనే ప్రచారం చేస్తున్నామన్నారు. గతంలో ఆశ్రమంలో నిర్మించిన కృష్ణమందిరాన్ని జేసీ దివాకర్‌ రెడ్డి ప్రారంభించి, తమను ప్రశంసించారని గుర్తుచేశారు. ఆశ్రమంలో ఎలాంటి అసాంఘిక కార్యకలాపాలు చేయాల్సిన అవసరం తమకు లేదన్నారు. తాము కూడా రాజకీయాల్లోకి రావాలనుకుంటున్నామని, తప్పకుండా వస్తామని ప్రబోదానంద వెల్లడించారు. జేసీ సోదరుల అన్యాయాలను ప్రజలకు వివరిస్తామని వీడియో సందేశంలో పేర్కొన్నారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com