వీళ్లకి బుద్ధి రాలేదు. మరోసారి సర్జికల్ స్ట్రైక్స్ తప్పదేమో!

కొన్ని రోజులుగా భారత్‌-పాక్‌ల మధ్య మాటల తూటాలు పేలుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఇటీవల ఆ దేశ ప్రధానిగా ప్రమాణ స్వీకారం చేసిన ఇమ్రాన్‌ ఖాన్‌ శాంతి చర్చలకు మొగ్గు చూపినప్పటికీ తాజాగా పాక్‌ ఉగ్ర చర్యల ఫలితంగా ఇరు దేశాల మధ్య ఇప్పట్లో చర్చలు జరగని పరిస్థితి ఏర్పడింది. సరిహద్దుల వద్ద, కశ్మీర్‌లో పాక్‌ రెచ్చగొట్టే చర్యలకు పాల్పడుతుండడంతో ఆ దేశ తీరును తీవ్రంగా పరిగణిస్తున్నట్లు ఇప్పటికే భారత ఆర్మీ స్పష్టం చేసింది. కశ్మీర్‌లో పోలీసులను హతమార్చాలని ఉగ్రవాదులకు ఐఎస్‌ఐ నుంచి ఆదేశాలు వచ్చాయని భారత నిఘా వర్గాలు కూడా తేల్చి చెప్పాయి. తాజాగా, సైన్యాధిపతి జనరల్‌ బిపిన్ రావత్‌ ఓ జాతీయ మీడియాతో మాట్లాడుతూ… ‘మరో సర్జికల్‌ స్ట్రైక్‌ అవసరం’ అని వ్యాఖ్యానించారు. ‘పాకిస్థాన్‌ తన ఆర్మీని, ఐఎస్‌ఐని అదుపులో పెట్టుకోలేకపోతే సరిహద్దుల వద్ద పరిస్థితులు సద్దుమణగవు. ఉగ్రవాదులు పోలీసులను లక్ష్యంగా చేసుకోవడం వారి అసహనాన్ని తెలుపుతోంది. ఉగ్రవాదులపై మరోసారి సర్జికల్ స్ట్రైక్స్‌‌ అవసరం’ అని అన్నారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com