ఇండోనేషియాలో సునామీ-చిత్రాలు


ఇండోనేషియాలోని సులవెసి ప్రాంతం పలు నగరంలో సునామీ భారీ విధ్వంసాన్ని సృష్టించింది. ఈ ప్రకృతి విలయానికి భారీగా ప్రాణనష్టం జరిగింది. ఇప్పటివరకు 384 మంది మృత్యువాత పడినట్లు అక్కడి విపత్తు ఏజెన్సీ వెల్లడించింది. ఈ సంఖ్య మరింత పెరిగే అవకాశముందని పేర్కొంది. తొలుత 48 మంది చనిపోయారని అధికారులు ప్రకటించగా.. కొద్ది గంటల వ్యవధిలోనే మృతుల సంఖ్య అమాంతం పెరిగిపోయింది. సునామీ బీభత్సంతో వందలాది మంది గల్లంతయ్యారు. సముద్రపు అలలు సుమారు 6 మీటర్ల ఎత్తు వరకు ఎగిసినట్లు ఇండోనేషియా మీడియా వర్గాలు వెల్లడించాయి. సునామీ బీభత్సం సృష్టించిన పలు నగరంలో సుమారు 3.50లక్షల మంది జనాభా ఉన్నారు. ఈ నగరంలో బీచ్‌ ఫెస్టివల్‌ నిర్వహణకు ఏర్పాట్లు చేసుకుంటున్న సమయంలో రాకాసి అలలు ఒక్కసారిగా విరుచుకుపడ్డాయి. కొన్నిచోట్ల మృతదేహాలు పలు నగర వీధుల్లో తేలియాడుతున్నట్లు అక్కడి అధికార వర్గాలు పేర్కొన్నాయి. సునామీ బీభత్సంతో పెద్దసంఖ్యలో ప్రజలు గాయపడ్డారు. ఆస్పత్రులన్నీ క్షతగాత్రులతో నిండిపోయాయి. తమ కుటుంబీకుల యోగక్షేమాలు తెలియక రోదిస్తున్న వారితో పలు నగరంలో భీతావహ వాతావరణం నెలకొంది.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com