పోలీసులు చెప్పారు. మేము కట్ చేశాము-అపోలో

‘అమ్మ’ జయలలితకు చికిత్స చేసే గదికి దగ్గర్లో ఉన్న సీసీటీవీ కెమెరాలన్నింటిని స్విచాఫ్‌ చేసినట్లు అపోలో హాస్పిటల్‌ సిబ్బంది విచారణ కమిటీకి తెలియజేసింది. పోలీసుల సూచనల మేరకే అమ్మకు చికిత్స చేసిన ప్రాంతాల్లోని అన్ని సీసీటీవీలను నిలిపివేసినట్లు తెలిపారు. ‘అమ్మకు చికిత్స అందించిన గది, ఐసీయూ, ఆ గది ఉన్న ప్రాంగణం, ముఖద్వారంతో పాటు ఇతర ప్రాంతాల్లోని సీసీటీవీలను స్విచాఫ్‌ చేశాం. వాటన్నింటినీ ఆపేయమని పోలీసులు మాకు సూచించారు. స్కానింగ్‌ చేసేందుకు అమ్మను తీసుకెళ్లిన సమయంలో అక్కడ ఉన్న సీసీటీవీలను కూడా ఆపేశాం. ఆమెను మళ్లీ చికిత్స చేసే గదికి మార్చిన వెంటనే సీసీటీవీ కెమెరాలను ఆన్‌ చేశాం. భద్రతా కారణాల దృష్యా ఈ విధంగా చేశాం’ అని అపోలో యాజమాన్యం నివేదికలో పేర్కొంది. ఇక అమ్మ ఆరోగ్యానికి సంబంధించి విడుదల చేసిన ప్రెస్‌ రిలీజెస్‌ విషయంపైనా ఆస్పత్రి యాజమాన్యం వివరణ ఇస్తూ అఫిడవిట్‌ దాఖలు చేసింది. ‘సెప్టెంబరు 23, 2016న అమ్మ ఆరోగ్యానికి సంబంధించి తొలి ప్రెస్‌ రిలీజ్‌ ఇచ్చాం. దాన్ని రూపొందించే విషయంలో జయలలిత పాలుపంచుకున్నారు. తన ఆరోగ్యానికి సంబంధించిన వివరాలను పబ్లిష్‌ చేయడం వల్ల ప్రజలు ఎటువంటి భయానికి లోనుకారని ఆమె చెప్పారు. తర్వాత విడుదల చేసే ప్రెస్‌ నోట్స్‌ను హాస్పిటల్‌‌ చీఫ్‌ సెక్రటరీ రామ్‌మోహనరావు, హెల్త్‌ సెక్రటరీ జె రాధాకృష్ణన్ ఆమోదం తెలిపిన తర్వాతే మీడియాకు విడుదల చేశాం’ అని అఫిడవిట్‌లో పేర్కొన్నారు. జయలలిత మృతిపై విచారణ చేస్తున్న కమిషన్‌ ఎదుట గవర్నర్‌ విద్యాసాగర్‌రావు‌, రమేశ్‌ చంద్‌ మీనా, అపోలో హాస్పిటల్స్‌కు చెందిన సుబ్బయ్య విశ్వనాథన్‌ హాజరయ్యారు. అనారోగ్యం కారణంగా సెప్టెంబరు 22, 2016న అమ్మ జయలలిత అపోలో హాస్పిటల్‌లో చేరారు. దాదాపు 75 రోజుల చికిత్స అనంతరం ఆమె డిసెంబరు 5న తుదిశ్వాస విడిచారు. అమ్మ మృతిపై పలు అనుమానాలు ఏర్పడటంతో తమిళనాడు ప్రభుత్వం 2017 సెప్టెంబరులో విచారణ కమిటీని నియమించింది. ప్రస్తుతం దీనికి సంబంధించిన విచారణ కొనసాగుతోంది.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com