రోజుకి 150పైగానే

భారత్ లో అత్యంత సంపన్నుడిగా రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్ అధినేత ముకేశ్ అంబానీ మళ్లీ అగ్రస్థానంలో నిలిచిన విషయం తెలిసిందే. 2018 సంవత్సరానికి గానూ ఫోర్బ్స్ మ్యాగజైన్ విడుదల చేసిన ‘భారత సంపన్నుల జాబితా’లో వరుసగా 11వ ఏడాది ముకేశ్ ప్రథమ స్థానంలో ఉన్నారు. ఫోర్బ్స్ జాబితా ప్రకారం ఈయన సంపద రూ. 3.49లక్షల కోట్లు. ఈ ఒక్క ఏడాదే ముకేశ్ సంపద రూ. 68వేల కోట్లు పెరిగింది. ఈ లెక్కన ఆయన రోజువారీ సంపాదన కూడా పెరిగింది. ఏడాది కాలంగా ఆయన దినసరి సంపాదన రూ.187.9కోట్లు.అదేవిధంగా ఆయన సోదరుడు అనిల్ అంబానీ రోజుకు రూ.14 కోట్లు పోగొట్టుకుంటున్నారు. ఈ ఏడాది ఇప్పటివరకు 2.44 బిలియన్ డాలర్ల సంపద ఆవిరైంది. గతేడాది ఈయనది 3.15 బిలియన్ డాలర్ల సంపద ఆవిరైంది. గతేడాది ఫోర్బ్స్ జాబితాలో ఈయన 45 స్థానంలో నిలిచారు. కానీ ఈసారి 23 స్థానాలు వెనక్కి జారి 68 స్థానానికి పరిమితం అయ్యారు. ప్రస్తుతం ముకేశ్ అంబానీ సంపద 47.3 బిలియన్ డాలర్లకు చేరగా.. అనిల్ అంబానీ సంపద మాత్రం 18.2 బిలియన్ డాలర్ల నుంచి 2.4బిలియన్ డాలర్లకు చేరుకుంది.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com