లండన్ పర్యటనలో భట్టి విక్రమార్క

కాంగ్రెస్‌కు పెరుగుతున్న ఆదరణతో తెరాస అధినేత, సీఎం కేసీఆర్‌ విచక్షణ కోల్పోయి విమర్శలు చేస్తున్నారని టీపీసీసీ ప్రచార కమిటీ ఛైర్మన్‌ భట్టి విక్రమార్క ఆరోపించారు. లండన్‌లో టీపీసీసీ ఎన్నారై సెల్‌ ఆధ్వర్యంలో నిర్వహించిన కార్యక్రమంలో పలువురు ఎన్నారైలు కాంగ్రెస్‌లో చేరారు. ఎన్నారై సెల్‌ కన్వీనర్‌ గంప వేణుగోపాల్‌, కో కన్వీనర్‌ సుధాకర్‌గౌడ్‌ సమక్షంలో శ్రీధర్‌ నీలా, జయంత్‌ సహా 20 మంది పార్టీ తీర్థం పుచ్చుకున్నారు. ఈ మేరకు టీపీసీసీ ఎన్నారై సెల్‌ ప్రకటన విడుదల చేసింది. ఈ సందర్భంగా భట్టి విక్రమార్క వీడియోకాన్ఫరెన్స్‌ ద్వారా మాట్లాడారు. రాబోయే ఎన్నికల్లో ఎన్నారైలు కాంగ్రెస్‌కు మద్దతుగా నిలవాలని, తెరాస నిరంకుశ పాలనకు చరమగీతం పాడాలని పిలుపునిచ్చారు. ఎన్నికల ప్రచారంలో ఎన్నారైలు అగ్రభాగాన నిలవాలని కోరారు. మాజీ ఎమ్మెల్యే కొండా సురేఖ మాట్లాడుతూ.. ప్రవాస భారతీయుల చేరిక కాంగ్రెస్‌ పార్టీలో నూతనోత్సాహం నింపుతుందని అన్నారు. పూర్వ వరంగల్‌ జిల్లాలో కాంగ్రెస్‌ క్లీన్‌ స్వీప్‌ చేస్తుందని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. పార్టీలో చేరిన శ్రీధర్‌ నీలా మాట్లాడుతూ కొండా దంపతుల మార్గదర్శకంలో నడుస్తామని, రాబోయే ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్‌ పార్టీ ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసేందుకు శక్తి వంచన లేకుండా కృషి చేస్తామని చెప్పారు. పార్టీలో చేరిన వారిలో జయంత్‌ వద్దిరాజు, కొప్పుల శశిధర్‌, గుండు రజిత, మధు, దీక్షిత్‌ పోలిపాక, మేరీ, ప్రకాశ్‌, రూపేష్‌ భారతి కొప్పుల, గోవర్ధన్‌ రెడ్డి బొంత, కార్తీక్‌ తోట, మహేష్‌ ఎనపోతుల తదితరులు ఉన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో బిక్కుమండ్ల రాకేశ్‌, శ్రీధర్‌ మంగళరపు, యువజన విభాగం నాయకులు బాలకృష్ణారెడ్డి మాడెల వీడు, సీనియర్‌ నాయకులు మెరెడ్డి రాజేశ్వర్‌రెడ్డి, మధు గట్టా, ఆస్ర అంజుమ్‌ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com