నాకు జన్మ ఇచ్చిన పుణ్యభూమి సిరిసిల్ల

రాజకీయంగా తనకు జన్మనిచ్చింది సిరిసిల్లేనని తెలంగాణ మంత్రి కేటీఆర్‌ అన్నారు. సిరిసిల్ల నియోజకవర్గంలో గురువారం ఆయన ఎన్నికల ప్రచారంలో పాల్గొన్నారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ.. ప్రాజెక్టులు ఆపేందుకు కోర్టులకు వెళ్లిన కాంగ్రెస్‌ నేతలకు ఓటుతో సమాధానం చెప్పాలని పిలుపునిచ్చారు. తమ ప్రభుత్వ పాలనలో సిరిసిల్ల రూపురేఖలు మారిపోయాయన్నారు. ప్రజా సంక్షేమం కోసం వినూత్న కార్యక్రమాలు చేపట్టి తెరాస ప్రభుత్వం ప్రజలకు చేరువైందన్నారు. ఎన్నికల నేపథ్యంలో కాంగ్రెస్‌, భాజపా నేతలు ఆచరణ సాధ్యం కాని హామీలు గుప్పిస్తున్నారని మంత్రి ధ్వజమెత్తారు. రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా రూ.43లక్షల మందికి ఆసరా పింఛన్లు అందజేస్తున్నామని, వసతిగృహాల్లో విద్యార్థులకు సన్నబియ్యం పెడుతున్నామని తెలిపారు. తెలంగాణలో ప్రభుత్వ ఆస్పత్రుల్లో ప్రసవాలు 50శాతం పెరిగాయన్నారు. తల్లీబిడ్డ సంక్షేమం కోసం కేసీఆర్‌ కిట్లు అందజేస్తున్నట్టు చెప్పారు. రైతులకు రూ.5లక్షల బీమా సౌకర్యం కల్పించామని, సిరిసిల్లలో అద్భుతంగా ప్రభుత్వ కార్యాలయాలు నిర్మాణం చేపడుతున్నట్టు తెలిపారు. బీడీ కార్మికులు, ఒంటరి మహిళల గురించి గతంలో ఏ ప్రభుత్వమూ ఆలోచించలేదని, నేడు తెరాసపై పోటీకి అన్ని పార్టీలూ ఏకమవుతున్నాయని అన్నారు. నల్లధనం వెలికి తీసి ఒక్కొక్కరి ఖాతాలో రూ.15లక్షలు వేస్తానని భాజపా చెప్పిందని, కాంగ్రెస్‌ ప్రభుత్వంలో ఎప్పుడైనా రూ.200 మించి పింఛను ఇచ్చారా? అని నిలదీశారు. పెళ్లికాని పిల్లలకు కూడా కాంగ్రెస్‌ వాళ్లే వివాహం చేస్తారట అని ఎద్దేవా చేశారు. త్వరలోనే ఇంటింటికీ తాగునీరు అందిస్తామని స్పష్టంచేశారు. కాంగ్రెస్‌ అధికారంలో ఉన్న పదేళ్లలో ఇసుకపై ఆదాయం రూ.40 కోట్ల లోపేనని, తాము అధికారంలోకి వచ్చాక అది రూ.500 కోట్లకు చేరిందన్నారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com