నాయునికి 10కోట్లు ఇస్తారా?

తెలంగాణ హోం మత్రి నాయిని నర్సింహా రెడ్డి చేసిన ప్రకటనను రాష్ట్ర ఎన్నికల ప్రధాన అధికారి రజత్‌కుమార్‌ సూమోటోగా స్వీకరించి ఆపద్ధర్మ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌పై కేసు నమోదు చేయాలని కాంగ్రెస్‌ పార్టీ డిమాండ్‌ చేసింది. అవినీతి నిరోధక చట్టం కింద కేసు నమోదు చేయాలని ఆ పార్టీ కార్యనిర్వాహక అధ్యక్షుడు‌ రేవంత్‌రెడ్డి కోరారు. ఎన్నికల్లో ఒక్కో అభ్యర్థి ఖర్చు పరిమితి రూ.28 లక్షలుకాగా ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ రూ. 10 కోట్లు ఇస్తానని చెప్పినట్లు స్వయంగా నాయిని నర్సింహారెడ్డి చేసిన ప్రకటనను పరిగణనలోకి తీసుకోవాలని రేవంత్‌ రెడ్డి విజ్ఞప్తి చేశారు. తనకు లేదా తన అల్లుడికి ముషీరాబాద్‌ టికెట్‌ ఇవ్వాలని సీఎంను నాయిని కోరగా ఎల్బీనగర్‌లో పోటీ చేయాలని సూచించిన సీఎం..అక్కడ అభ్యర్థిని ఎదుర్కొనేందుకు వీలుగా రూ.10 కోట్లు ఇస్తానని కేసీఆర్‌ చెప్పిన విషయాన్ని నాయిని ప్రస్తావించారని రేవంత్‌ అన్నారు. అధికార పార్టీ డబ్బుతో గెలవాలనుకుంటోందని తాము చేసిన ఆరోపణలు అక్షరాలా నిజమయ్యాయని ద్వజమెత్తారు. ఉద్యమ సమయం నుంచి వెన్నంటే ఉన్న నాయినికి నెల రోజులుగా కనీసం అపాయింట్‌మెంట్‌ కూడా ఇవ్వకపోవడం అవమానం కాదా అని రేవంత్‌ ప్రశ్నించారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com