కోట్లు కాదు లచ్చలు

గత ఎన్నికల సందర్భంగా తెరాస అధినేత, సీఎం కేసీఆర్‌ రూ.5 లేదా 10 లక్షలు ఇస్తారన్నారని చెప్పబోయి పొరపాటున రూ.10 కోట్లు అన్నానని మంత్రి నాయిని నర్సింహారెడ్డి తెలిపారు. ఇటీవల నాయిని చేసిన వ్యాఖ్యలపై కాంగ్రెస్‌ కార్యనిర్వాహక అధ్యక్షుడు రేవంత్‌రెడ్డి విమర్శలు చేస్తున్న నేపథ్యంలో ఆయన స్పందించారు. కాంగ్రెస్‌లో చేరాల్సిన ఖర్మ తనకు పట్టలేదని, తన రాజకీయ జీవితం మొత్తం కాంగ్రెస్‌కు వ్యతిరేకమేనన్నారు. ముషీరాబాద్‌ స్థానం నుంచి తన అల్లుడు స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా పోటీ చేసే ప్రసక్తే లేదన్నారు. ఈ విషయంలో సీఎం కేసీఆర్‌ ఆదేశాలను శిరసావహిస్తామని చెప్పారు. కేసీఆర్‌ తనకు అపాయింట్‌మెంట్‌ ఇవ్వడం లేదన్నది వాస్తవం కాదని.. ఫోన్‌లో మాట్లాడుతూనే ఉన్నానని వివరించారు. కొందరు పుకార్లు సృష్టిస్తూ రాద్ధాంతం చేస్తున్నారని నాయిని దుయ్యబట్టారు. రేవంత్‌రెడ్డి కొడంగల్‌లో ఓడిపోవడం ఖాయమని.. అలాంటి వ్యక్తులను ప్రోత్సహిస్తే కాంగ్రెస్‌కే నష్టమని వ్యాఖ్యానించారు. కేసీఆర్‌ను రేవంత్‌రెడ్డి ఎంత తిడితే కాంగ్రెస్‌కు అన్ని ఓట్లు దూరమైనట్లేనన్నారు. కాంగ్రెస్‌ నేతలు ప్రాజెక్టులను అడ్డుకునే ప్రయత్నం చేశారని.. చివరికి ఎన్నికలనూ అడ్డుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని ఆరోపించారు. బతుకమ్మ చీరలను పంపిణీ చేయకుండా ఆపిన కాంగ్రెస్‌ నేతలు.. ప్రజల ఓట్లను ఎలా ఆపుతారని ప్రశ్నించారు. కాంగ్రెస్‌కు గెలిచే సత్తా లేదు కాబట్టే ఆ పార్టీ ఇతర పార్టీలతో కూటమి కడుతోందని విమర్శించారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com