శ్రీకాకుళం సహాయనిధికి సంపూర్ణేష్ విరాళం

‘తిత్లీ’ తుపాను ప్రభావంతో శ్రీకాకుళం జిల్లాలోని పలు ప్రాంతాలు తీవ్రంగా నష్టపోయాయి. ఈ తుపాను జిల్లాను అతలాకుతలం చేసింది. వేలాది ఎకరాలు నీట మునిగాయి. ఈదురు గాలులకు విద్యుత్తు స్తంభాలు, ట్రాన్స్‌ఫార్మర్లు నేలమట్టమయ్యాయి. విద్యుత్తు సరఫరాకు అంతరాయం ఏర్పడింది. తీవ్రగాలులకు చెట్లు కూలాయి. జనజీవనం అస్తవ్యస్తమైంది. ఈ నేపథ్యంలో ఆంధ్రప్రదేశ్‌ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడు ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి లేఖ రాశారు. తక్షణ సాయం కింద రూ.1200 కోట్లు అందించాలని కోరారు. కాగా టాలీవుడ్‌ నటుడు సంపూర్ణేష్‌ బాబు తనవంతుగా సాయం చేయడానికి ముందుకు వచ్చారు. రూ.50 వేలు ముఖ్యమంత్రి సహాయనిధికి అందిస్తానని ప్రకటించారు. ఈ విషయాన్ని ఆయన ట్విటర్‌ వేదికగా తెలిపారు. ‘శ్రీకాకుళం జిల్లాకు ‘తిత్లీ’ వల్ల చాలా నష్టం జరిగిందని స్నేహితుల ద్వారా తెలుసుకున్నాను. వెంటనే మన వంతు సాయంగా చర్యలు చేపట్టాలని అన్ని వర్గాల ప్రజలను కోరుతున్నా. నా వంతుగా రూ.50వేలు ముఖ్యమంత్రి గారి సహాయనిధికి అందజేస్తాను’ అంటూ శ్రీకాకుళంను కాపాడుదాం అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్‌ను జత చేశారు. టాలీవుడ్‌ నుంచి శ్రీకాకుళంకు ఆర్థిక సాయం ప్రకటించిన మొదటి నటుడు సంపూ కావడం విశేషం. ఈ నేపథ్యంలో నెటిజన్లు ఆయన్ను ప్రశంసిస్తున్నారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com