వైరముత్తుకి లై డిటెక్టర్ పరీక్ష

తమిళ సాహిత్య రచయిత వైరాముత్తుకు లై డిటెక్టర్‌ పరీక్ష నిర్వహించాలని గాయని చిన్మయి శ్రీపాద డిమాండ్‌ చేశారు. ఈ మేరకు ఆమె ట్వీట్‌ చేశారు. దీనికి ఓ నెటిజన్‌ స్పందిస్తూ.. ‘ఈ వివాదం చూస్తుంటే ముందు ఆమెకు (చిన్మయి) లై డిటెక్టర్‌ పరీక్ష నిర్వహించాలి అనిపిస్తోంది’ అని కామెంట్‌ చేశారు. దీన్ని చూసిన చిన్మయి ఘాటుగా సమాధానం ఇచ్చారు. ‘కచ్చితంగా.. నాకు ఆ ధైర్యం ఉంది. అతడికి ఉందా?’ అని ప్రశ్నించారు. ఓ కార్యక్రమం కోసం కొన్నేళ్ల క్రితం స్విట్జర్లాండ్‌కు వెళ్లినప్పుడు జరిగిన సంఘటనను ఇటీవల చిన్మయి తెలిపారు. ‘కార్యక్రమం పూర్తయిన తర్వాత అందరూ వెళ్లిపోయారు. కానీ ఆర్గనైజర్‌ నన్ను, మా అమ్మను అక్కడే ఉండమన్నారు. లూసర్న్‌లో ఉన్న హోటల్‌లో వైరాముత్తును కలవాలని చెప్పారు. ఎందుకని ప్రశ్నిస్తే.. కోపరేట్‌ చేయడం కోసమని అన్నారు. దానికి నేను ఒప్పుకోలేదు. ఇండియాకు పంపమని అడిగా. ‘నీకు ఇక కెరీర్ లేదు’ అని ఆయన నాతో అన్నారు. మేం తర్వాత విమానానికి ఇండియా వచ్చేశాం’ అని ఆమె ట్వీట్లు చేశారు. అంతేకాదు తన స్నేహితురాల్ని కూడా వైరాముత్తు వేధించారని చెప్పారు. ఆమెతో అసభ్యంగా ప్రవర్తించారని తెలిపారు. చిన్మయి ‘మీటూ’ ఉద్యమానికి అగ్ర కథానాయిక సమంత కూడా మద్దతు తెలిపారు. గాయనిపై తనకు పూర్తి నమ్మకం ఉందని, తను చాలా నిజాయతీ ఉన్న వ్యక్తని సామ్‌ పేర్కొన్నారు. తనను లైంగికంగా వేధించిన నానా పటేకర్‌కు లై డిటెక్టర్‌, నార్కో అనాలసిస్ ‌పరీక్షలు నిర్వహించాలని తనుశ్రీ దత్తా డిమాండ్‌ చేశారు. శనివారం ఆమె తరఫు న్యాయవాది ముంబయి పోలీసులను కలిసి ఈ పరీక్షలు నిర్వహించాల్సిందిగా పిటిషన్‌ వేశారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com