రైతుగా…

నేచురల్‌ స్టార్‌ నాని రైతు పాత్రలో కనిపించనున్నారా? అవుననే అంటున్నాయి టాలీవుడ్‌ వర్గాలు. పలు లఘు చిత్రాలతో మంచి పేరు తెచ్చుకున్న కిశోరుడు దర్శకత్వంలో గ్రామీణ నేపథ్యంలో తెరకెక్కబోయే చిత్రంలో నాని నటిస్తున్నాడని వార్తలు వెలువడుతున్నాయి. ఇటీవల కిశోరుడు.. నానిని కలిసి సినిమా కథను వినిపించారట. కథ నచ్చడంతో ఆయన ఓకే చెప్పినట్లు తెలుస్తోంది. అదే నిజమైతే ఈ సినిమాలో నాని రైతుగా అభిమానులను అలరించనున్నారు. 14 రీల్స్‌ ప్లస్‌ బ్యానర్‌పై ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తారట. ఇటీవల విడుదలైన ‘దేవదాస్‌’ చిత్రంతో నాని మంచి హిట్‌ అందుకున్నారు. ఈ సినిమా చిత్రీకరణలో ఉండగానే ‘జెర్సీ’ అనే సినిమాకు పచ్చజెండా ఊపేశారు. క్రీడా నేపథ్యంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి గౌతమ్‌ తిన్నూరి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. శ్రద్ధ శ్రీనాథ్, రెబా మోనికా జాన్‌ కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు. సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌ బ్యానర్‌పై సూర్యదేవర నాగవంశీ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. ఇందులో నాని ద్విపాత్రాభియనం చేస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. తండ్రీకొడుకుల పాత్రల్లో నాని కన్పించబోతున్నారని ఫిలింనగర్‌ టాక్‌.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com