సువర్ణ నాణేలతో మెరిసిపోతున్న రాచెస్టర్ రాజరాజేశ్వరి అమ్మవారు

అమెరికా, కెనడా దేశాలకు సరిహద్దుల్లో ఉన్న రాచెస్టర్ లోని ప్రముఖ రాజరాజేశ్వరి ఆలయం విజయదశమి పండుగ సందర్భంగా భక్తులతో కిటకిటలాడుతోంది. మంచి మహిమ కలిగిన అమ్మవారిగా పేరు పొందిన రాజరాజేశ్వరి దేవి ఆలయానికి అమెరికా, కెనడా దేశాల నుండి ఈ నవరాత్రుల సమయంలో పెద్ద ఎత్తున భక్తులు తరలి వస్తున్నారు. ఈ సందర్భంగా రాజరాజేశ్వరిదేవికి వెయ్యి బంగారు నాణేలతో కాసుల మాల తయారు చేసి అలంకరించారు. బంగారు నాణేల అలంకారంతో రాజేశ్వరి అమ్మవారు మెరిసిపోతూ భక్తులకు దర్శనమిస్తున్నారు. లలితా సహస్ర నామాలతో ఈ బంగారు కాసుల దండను రూపొందించారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com