వారి వ్యాఖ్యలను మేము పట్టించుకోము

శత్రువుల వ్యూహాలను తిప్పికొట్టడానికి దేశ ఆర్మీ పూర్తిగా సిద్ధంగా ఉందని భారత ఉత్తర కమాండ్‌ జీవోసీ లెఫ్టినెంట్‌ జనరల్‌ రణ్‌బీర్‌ సింగ్‌ అన్నారు. తమ దేశంపై భారత్ ఒక్క మెరుపుదాడి చేస్తే దానికి ప్రతిగా తాము పది మెరుపుదాడులు చేస్తామని ఇటీవల పాకిస్థాన్‌ రెచ్చగొట్టే వ్యాఖ్యలు చేసిన విషయం తెలిసిందే. దీనిపై భారత ఆర్మీ స్పందించింది. ఈ రోజు రణ్‌బీర్‌ సింగ్ మీడియాతో మాట్లాడుతూ… ‘భారత ఆర్మీ అన్నింటికీ పూర్తిగా సిద్ధంగా ఉందని నేను మీకు భరోసా ఇస్తున్నాను. ఏవైనా ‌సవాళ్లు ఎదురైతే వాటిని సమర్థవంతంగా ఎదుర్కుంటుంది’ అని వ్యాఖ్యానించారు. ఏయే సందర్భాల్లో వారు ఇటువంటి ప్రకటనలు చేస్తున్నారన్న విషయం గురించి ఆలోచించాల్సిన అవసరం కూడా లేదని ఆయన అన్నారు. తమ వద్ద ఉన్న సమాచారం ప్రకారం పాకిస్థాన్‌ ఆక్రమిత కశ్మీర్‌లో ఉగ్రవాద కార్యకలాపాలు ఇంకా కొనసాగుతున్నాయని, పాకిస్థాన్‌ శిక్షణ ఇచ్చిన ఉగ్రవాదులు భారత్‌లోకి చొరబడడానికి యత్నిస్తున్నారని, వారి ప్రయత్నాలను భగ్నం చేసేందుకు కూడా సమర్థవంతమైన చర్యలు తీసుకుంటున్నామని రణ్‌బీర్‌ సింగ్ తెలిపారు. కాగా, పాకిస్థాన్‌ మిలిటరీ ఇంటర్‌ సర్వీసెస్‌ మేజర్‌ జనరల్‌ ఆసిఫ్‌ గఫూర్‌ ఇటీవల మీడియాతో మాట్లాడుతూ… పాకిస్థాన్‌పై భారత్‌ ఒకసారి మెరుపుదాడి చేస్తే దానికి ఫలితంగా భారత్‌ పది దాడులు ఎదుర్కోవాల్సి వస్తుందని, తమకు హాని తలపెట్టాలని చూస్తే తమ సత్తా ఏంటో చూపిస్తామని వ్యాఖ్యానించారు. తమ దశంలో ప్రజాస్వామ్యం బలపర్చేందుకు పాక్‌ ఆర్మీ కృషి చేస్తుందని అన్నారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com