తిత్లీ బాధితులకు 66లక్షలు అందించిన బ్రాహ్మణి

తిత్లీ తుపానుతో సర్వం కోల్పోయిన సిక్కోలు ప్రజలకు సాయమందించేందుకు మేము సైతం అంటూ దాతలు ముందుకొస్తున్నారు. రాష్ట్ర ప్రభుత్వ ఉద్యోగులు, పలు సంస్థల ప్రతినిధులు ఉదారంగా విరాళాలు ప్రకటిస్తున్నారు. తాజాగా ఉద్యోగులు, పింఛనుదార్ల తరఫున రూ.30 కోట్లు ఇవ్వాలని నిర్ణయించినట్టు ఏపీ ఎన్జీవోల సంఘం అధ్యక్షుడు అశోక్‌బాబు ప్రకటించారు. ఈ మొత్తాన్ని తమ వేతనాల నుంచి మినహాయించాలని ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబుకు వినతిపత్రం అందజేశారు. అలాగే, శ్రీకాకుళం జిల్లా పలాసలో సీఎంతో కలిసి దసరా వేడుకల్లో పాల్గొన్న హెరిటేజ్‌ ఫుడ్స్‌, సంస్థ ఉద్యోగుల తరఫున ఎండీ నారా బ్రాహ్మణి తమ సంస్థ తరఫున రూ.66లక్షల విరాళం ప్రకటించారు. స్మార్ట్‌ ఏపీ ఫౌండేషన్‌కు రూ.48,50,000 సాయంగా ఇవ్వగా.. హెరిటేజ్‌ ఉద్యోగుల సంక్షేమ నిధి నుంచి రూ.17,66,971లు విరాళంగా ఇస్తున్నట్టు ఆమె స్పష్టంచేశారు. మొత్తం రూ.66,16,971ల చెక్కులను ముఖ్యమంత్రికి అందజేశారు. ఈ సందర్భంగా బ్రాహ్మణి మాట్లాడుతూ.. తాను శ్రీకాకుళానికి వచ్చాక తుపాను ప్రభావం ఎంత పడిందో అర్థమైందన్నారు. తమ సంస్థ, ఉద్యోగుల తరఫున విరాళంగా 66లక్షల మొత్తాన్ని సీఎంకు ఇచ్చినట్టు చెప్పారు. పునరావాస కార్యక్రమాలకు అవసరమైన సాయం చేస్తామని తెలిపారు. తొలి రోజు నుంచీ తమ సిబ్బంది సహాయక చర్యల్లో చురుగ్గా పాల్గొంటున్నారని అభినందించారు. అలాగే, విశాఖ ఉక్కు పరిశ్రమ కార్మికులు సైతం తమ గొప్ప మనసును చాటుకున్నారు. తిత్లీ తుపాను బాధితులకు రూ.65లక్షల మొత్తాన్ని విరాళంగా అందజేశారు. ఈ మేరకు ఆ సంస్థ సీఎండీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబుకు చెక్కు అందజేశారు. దీనిపై చంద్రబాబు మాట్లాడుతూ.. విజయ దశమి రోజున విరాళాలుగా ఇస్తున్న వారందరికీ అభినందనలు తెలిపారు. ఉద్యోగులే కాకుండా రాజకీయ నాయకులు, కార్పోరేట్‌సంస్థలు, ప్రజలంతా ముందుకొచ్చి తిత్లీ బాధితులను ఆదుకోవాలని విజ్ఞప్తి చేశారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com