రాజుగారితో లేవు

‘‘ఈమధ్య నేను చేసిన సినిమాల్లో ‘హలో గురూ ప్రేమకోసమే’ చాలా బాగుంది అంటూ అభిమానులు ఫోన్లు చేసి మరీ అభినందిస్తున్నార’’ంటోంది అనుపమా పరమేశ్వరన్. రామ్ కథానాయకుడిగా నటించిన చిత్రమిది. నక్కిన త్రినాధరావు దర్శకుడు. దిల్రాజు సమర్పణలో లక్ష్మణ్, శిరీష్ నిర్మించారు. ఇటీవల విడుదలైంది. ఈ సందర్భంగా శనివారం హైదరాబాద్లో అనుపమ విలేకర్లతో మాట్లాడుతూ ‘‘ఉన్నది ఒకటే జిందగీ’ తర్వాత రామ్తో కలిసి చేసిన సినిమా. నా పాత్ర ప్రేక్షకులకు నచ్చింది. దర్శకుడు శ్రద్ధగా మలిచారు. ఇది వరకు చేసిన ‘కృష్ణార్జున యుద్ధం’,‘ తేజ్ ఐ లవ్ యు’ నిరాశని మిగిల్చాయి. అందుకే ఇప్పుడు కాస్త జాగ్రత్త పడుతున్నా. ఇటీవల రెండు తెలుగు సినిమాల్లో అవకాశాలొచ్చినా ఒప్పుకోలేదు. ప్రస్తుతానికి తెలుగులో ఏ సినిమా చేయడం లేదు. నా పాత్రలు బాగోకపోతే అమ్మానాన్న, సోదరుడు నిక్కచ్చిగా విమర్శిస్తారు. వాళ్ల అభిప్రాయాలు తీసుకునే కొత్తవి అంగీకరిస్తాను. కన్నడ చిత్రంలో న్యాయవాది పాత్రలో నటిస్తున్నాను. చిత్రీకరణ పూర్తికావొచ్చింది. ఏ భాషలో నటించినా ముందు ఆ భాషని కొద్ది కొద్దిగా నేర్చుకునే రంగంలోకి దిగుతా. తెలుగు, తమిళ భాషలు నేర్చుకునే ప్రయత్నాలు చేశాను. తెలుగులో నా చిత్రాలకి నేనే డబ్బింగ్ చెప్పా. సమయాభావం వల్ల ‘తేజ్ ఐ లవ్ యు’కి చెప్పలేదు. తమిళ చిత్రాల్లోనూ నేనే డబ్బింగ్ చెబుతున్నాను. కన్నడలో కూడా చెప్పాలనివుంది’’ అంటోంది. ‘‘హలో గురు..’ చిత్రీకరణ సమయంలో నాకు, ప్రకాష్రాజ్గారికి మధ్య ఏవో గొడవలొచ్చాయంటూ వార్తలు వచ్చాయి. అందులో ఏమాత్రం నిజం లేదు. ప్రకాష్ రాజ్ గారితో ‘శతమానం భవతి’ చేశా. ఆ చిత్రంలో ఆయన నాకు తాతయ్యగా నటించారు. ఇప్పుడు కూతురిగా కనిపించా. భవిష్యత్తులో మేమిద్దరం స్నేహితులుగా నటించినా ఆశ్చర్యపోనవసరం లేదు. ఎందుకంటే మా ఇద్దరి మధ్య అంత మంచి అనుబంధం ఉంది. ఇక గొడవలు ఎలా వస్తాయి? షూటింగ్ సమయంలో ఒకరోజు ఆరోగ్యం బాగోలేదు. అందుకే సెట్కి రాలేకపోయాను. అదే అదనుగా ఇలాంటి వార్తలు పుట్టించార’’ంది అనుపమ.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com