చందా వెనుకే మేమంతా!

ఐసీఐసీఐ బ్యాంక్‌- వీడియోకాన్‌ కేసులో ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్న మాజీ సీఎండీ చందాకొచ్చర్‌ను బ్యాంక్‌ వెనుకేసుకొచ్చింది. బ్యాంక్‌ ఉద్యోగిని భర్త సంస్థలో పెట్టుబడుల వివరాలను బహిర్గతం చేయాలన్న నిబంధన సెబీ కోడ్‌ ఆఫ్‌ కండక్ట్‌లో ఎక్కడే లేదని ఐసీఐసీఐ బ్యాంక్‌ వెల్లడించినట్లు ఓ ఆంగ్లపత్రికకు తెలిపింది. ‘‘ బ్యాంక్‌ ఎగ్జిక్యూటీవ్‌ భర్త సంస్థలో మూడో వ్యక్తి పెట్టిన పెట్టుబడి వివరాలను వెల్లడించాలని నిబంధనల్లో ఎక్కడా లేదు. అందుకే మాజీ ఎండీకి తన భర్త సంస్థలో పెట్టుబడులను వెల్లడించాల్సిన అవసరం లేదు’’ అని బ్యాంక్‌ వర్గాలు పేర్కొన్నాయి. సెబీ ఎదుట అక్టోబర్‌16న జరిగిన విచారణ సందర్భంగా బ్యాంక్‌ ప్రతినిధులు ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు. ప్రస్తుతం సెబీ వీడియోకాన్‌ గ్రూప్‌, చందాకొచ్చర్‌ భర్త దీపక్‌ కొచ్చర్‌కు చెందిన నుపవర్‌ సంస్థలు వివరాల వెల్లడి నిబంధనను ఉల్లంఘించాయన్న ఆరోపణలపై విచారాణ చేస్తోంది.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com