మొన్న మమతా…నిన్న రాహుల్…నేడు దేవెగౌడ ఆశీస్సులు!

దేశంలోని అన్ని రాజ్యాంగబద్ధ సంస్థలను భాజపా నేతృత్వంలోని కేంద్ర ప్రభుత్వం నాశనం చేసిందని తెదేపా అధినేత, ఏపీ సీఎం చంద్రబాబు పునరుద్ఘాటించారు. కేంద్ర సంస్థలను అడ్డుపెట్టుకుని చాలా రాష్ట్రాల్లో ప్రతిపక్ష నేతలను వేధిస్తోందని విమర్శించారు. బెంగళూరు వెళ్లిన ఆయన జేడీఎస్‌ అధినేత, మాజీ ప్రధాని దేవెగౌడ, కర్ణాటక సీఎం కుమారస్వామితో భేటీ అయ్యారు. దేశంలో భాజపాయేతర కూటమి ఏర్పాటుపై వారితో చంద్రబాబు చర్చలు జరిపారు. పద్మనాభనగర్‌లోని దేవెగౌడ నివాసానికి చేరుకున్న చంద్రబాబుకు కుమారస్వామి, దేవెగౌడ ఘన స్వాగతం పలికారు. వీరిమధ్య సుమారు 40 నిమిషాల పాటు చర్చలు జరిగాయి. అనంతరం ముగ్గురు నేతలూ సంయుక్తంగా మీడియాతో మాట్లాడారు. దేవెగౌడ ఆశీస్సుల కోసమే బెంగళూరు వచ్చానని చంద్రబాబు చెప్పారు. మొదటి నుంచి ఆయనతో తనకు సత్సంబంధాలు ఉన్నాయని, భాజపాయేతర కూటమి ఏర్పాటుకు ఆయన మద్దతు కోరామని తెలిపారు. ఎన్డీయే కూటమి నుంచి బయటకు రాగానే తమను వేధించడం మొదలుపెట్టారని చంద్రబాబు కేంద్రంపై మరోసారి ఆరోపణలు గుప్పించారు. ప్రజాస్వామ్యాన్ని, దేశాన్ని పరిరక్షించుకునేందుకు భాజపాకు వ్యతిరేక పక్షాలన్నీ ఏకమవ్వాల్సిన సమయం ఆసన్నమైందని ఆయన అన్నారు. కూటమి ఏర్పాటుకు ప్రాథమికంగా చర్చలు జరుగుతున్నాయని, అందరినీ ఒకే వేదికపైకి తీసుకురావడానికి ప్రయత్నిస్తున్నానని చెప్పారు. ఇప్పటికే బీఎస్పీ అధినేత్రి మాయావతి, ఎస్పీ అధ్యక్షుడు అఖిలేశ్‌ యాదవ్‌తో చర్చలు జరిపినట్లు చంద్రబాబు వివరించారు. రేపు డీఎంకే అధ్యక్షుడు స్టాలిన్‌తో సమావేశం కానున్నట్లు ఆయన వెల్లడించారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com