స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా గద్దర్

ఓటు రాష్ట్ర రాజకీయ నిర్మాణానికి రూపమని.. ఓట్ల విప్లవం వర్ధిల్లాలని ప్రజా గాయకుడు గద్దర్ అన్నారు. ఓటర్లను చైతన్య పరిచేందుకు ఈ నెల 15నుంచి ఆదిలాబాద్ జిల్లాలో పర్యటిస్తానని చెప్పారు. ఈ విషయంపై రాష్ట్ర ఎన్నికల ప్రధానాధికారి రజత్ కుమార్‌ను ఆయన కలిసి చర్చించారు. పల్లెపల్లెకు తిరిగి ఓటు ఆవశ్యకతను వివరిస్తానన్నారు. తనకు ఓటుహక్కు వచ్చిందని, గజ్వేల్‌లో స్వతంత్రంగా పోటీ చేస్తానని గద్దర్‌ స్పష్టం చేశారు. తాను ఏ పార్టీకి సంబంధించిన వ్యక్తిని కాదన్నారు. దిల్లీలో కాంగ్రెస్‌ అధ్యక్షుడు రాహుల్ గాంధీ, సోనియాను కలిసి 45 నిమిషాల పాటు అన్ని అంశాలపై చర్చించానన్నారు. సీఐడీ అదనపు డీజీని కలిసి భద్రత కల్పించాలని కోరినట్లు గద్దర్‌ తెలిపారు. అవినీతి కంటే రాజకీయ అవినీతి చాలా అపాయమని.. నమ్మిన సిద్ధాంతం కోసం చివరి వరకు ఎవరు రక్తం చిందిస్తారో వాళ్లే చిరస్మరణీయంగా ఉంటారని గద్దర్ వ్యాఖ్యానించారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com