మూడు+ఒకటిన్నర

బాలీవుడ్‌ కథానాయకుడు అక్షయ్‌ కుమార్‌ ‘2.ఓ’ సినిమా కోసం భీకర రూపంలో తయారయ్యారు. ఆయన తన పాత్ర కోసం చాలా కష్టపడ్డారు. కేవలం మేకప్‌ వేసుకోవడానికి మూడు గంటల సమయం పడితే, తీయడానికి గంటన్నర సమయం పట్టేదట. ఇప్పటి వరకు విడుదలైన ప్రచార చిత్రాల్లో అక్షయ్ ఆసక్తిగా కనిపించి, ఆకట్టుకున్నారు. దీంతో ఆయన పాత్ర చాలా బలంగా ఉండబోతోందని ప్రేక్షకులు అభిప్రాయపడ్డారు. కాగా అక్షయ్‌ లుక్‌కు సంబంధించిన మేకింగ్‌ వీడియోను చిత్ర బృందం శుక్రవారం విడుదల చేసింది. ఆయన తన లుక్‌ కోసం గంటల తరబడి ఓపికగా కూర్చున్నారు. వీడియో చూస్తే ఆయనతోపాటు మేకప్‌ టీం ఎంత కష్టపడిందో తెలుస్తుంది. రజనీకాంత్‌ కథానాయకుడిగా నటించిన ‘2.ఓ’ సినిమాకు శంకర్‌ దర్శకత్వం వహించారు. లైకా ప్రొడక్షన్స్‌ సంస్థ నిర్మించింది. అక్షయ్‌ ప్రతినాయకుడిగా కనిపించనున్నారు. అమీ జాక్సన్ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. దాదాపు రూ.550 కోట్ల బడ్జెట్‌తో భారత చిత్ర పరిశ్రమలోనే అత్యధిక బడ్జెట్‌తో రూపొందిన చిత్రమిది కావడం విశేషం. నవంబరు 29న ఈ సినిమా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కాబోతోంది. 2010 సూపర్‌హిట్‌ ‘రోబో’కు సీక్వెల్‌గా తీస్తోన్న చిత్రమిది.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com