వీళ్ల మతిమరుపుతో సచ్చిపోతున్నాం….

మతిమరుపునకు తీవ్ర రూపాలే డిమెన్షియా, అల్జీమర్స్‌. వాటి బాధితులు జపాన్‌లో రోజురోజుకు పెరిగిపోతుండటంతో ఆదేశం ఆందోళన చెందుతోంది. ఆ మతిమరుపు కారణంగా పెద్దమొత్తంలో ఆస్తులు ఎక్కడివక్కడే పేరుకుపోవడమే దీనికి ప్రధాన కారణం. వారి వారసులు ఆస్తులు వివరాలు తెలీక సతమతమవుతున్నారు. ఈ వ్యాధి బాధితుల వల్ల 143 ట్రిలియన్‌ యెన్‌ల సొమ్ము నిరుపయోగంగా ఉండిపోయింది. డైచి లైఫ్ రిసెర్చ్ సంస్థ చేసిన పరిశోధనలో ఈ వాస్తవాలు వెలుగులోకి వచ్చాయి. ఆ మొత్తం జపాన్ ఆర్థిక వ్యవస్థలో నాలుగో వంతుకు సమానమని వెల్లడించింది.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com