అన్ని వర్గాలకు న్యాయం చేసింది మేమే

తెలంగాణ ప్రగతి రథచక్రాలు ఆగకూడదంటే కేసీఆర్‌ నాయకత్వంలోని తెరాస ప్రభుత్వమే మళ్లీ రావాల్సిన అవసరముందని మంత్రి కేటీఆర్‌ అన్నారు. ఈ నాలుగేళ్ల కాలంలో రాష్ట్రంలోని అన్ని వర్గాలకు న్యాయం చేసిన ఘనత కేసీఆర్‌కే దక్కుతుందన్నారు. తెలంగాణ భవన్‌లో ఉమ్మడి కరీంనగర్‌ జిల్లాకు చెందిన పలువురు కాంగ్రెస్‌ కార్యకర్తలు తెరాసలో చేరారు. ఈ సందర్భంగా కేటీఆర్‌ మాట్లాడుతూ రాష్ట్రంలో అభివృద్ధి కొనసాగాలంటే ‘కారు ఆగొద్దు.. డ్రైవర్‌ మారొద్దు’ అని వ్యాఖ్యానించారు. ‘సారు+కారు= సర్కారు‌’ అని.. ఇదే మాట రాష్ట్రమంతటా వినిపిస్తోందని చెప్పారు. మహాకూటమిలోని పార్టీలు తెజస అధ్యక్షుడు కోదండరాంను కరివేపాకులా వాడుకుని పక్కన పెట్టాయని ఆరోపించారు. కూటమిలోని నాలుగు పార్టీల నేతలకు సీట్లు పంచుకునేందుకే 70 రోజుల సమయం పట్టిందని, అలాంటి వాళ్లు అధికారంలోకి వచ్చి న్యాయం చేస్తామంటే నమ్మేదెలా? అని కేటీఆర్‌ ప్రశ్నించారు. తెలంగాణ కాంగ్రెస్‌, తెజస అభ్యర్థులను అమరావతిలో నిర్ణయిస్తున్నారని పరోక్షంగా ఏపీ సీఎం చంద్రబాబును ఉద్దేశించి ఆయన విమర్శించారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com