ఫ్రిస్కోలో ఉల్లాసంగా గుంటూరు ప్రవాసుల వనభోజనాలు


టెక్సాస్ రాష్ట్రంలోని ఫ్రిస్కోలో శనివారం నాడు గుంటూరు ప్రవాసుల సంఘం ఆధ్వర్యంలో నిర్వహించిన కార్తీక వనభోజనాలు ఉల్లాసంగా సాగాయి. ఈ కార్యక్రమంలో ఫ్రిస్కో ప్రొటెంమేయర్ షోన హుఫ్మం ముఖ్య అతిథిగా పాల్గొని ప్రసంగించారు. ప్రవాస తెలుగువారు అమెరికా సమాజంలో మమేకమై అమెరికా అభివృద్ధికి తోడ్పడుతున్నారని కొనియాడారు. పెద్దసంఖ్యలో ప్రవాసులు పాల్గొన్న ఈ కార్యక్రమంలో ప్రత్యేక పూజలు నిర్వహించారు. గుంటూరు రుచులను ప్రతిబింబించే వంటకాలతో ఏర్పాటు చేసిన విందు అలరించింది. స్థానిక చిన్నారుల ప్రదర్శనలు ఆకట్టుకున్నాయి. వనభోజనాల్లో శ్రీనివాసరావు కొమ్మినేని, మురళి వెన్నం, శివ జాస్తి, పుల్లారావు మందడపు, ప్రవీణ్ కోడలి, శ్రీనివాస్ శాఖమూరి, నవీన్ యర్రమనేని, చిన్నపు రెడ్డి అల్లం, జగదీశ్ నల్లమోతు, చల్ల కొండ్రగుంట, శ్రీనివాస్ యలవర్తి, దీప్తి సూర్యదేవర, అను అడుసుమిల్లి, శ్రావణి, లక్ష్మి యలవర్తి, అనిల్ కుర్ర, పూర్ణ పురుగుళ్ళ, వెంకట్ తొట్టెంపూడి, సురేష్ గూడూరు, రవి కోటపాటి, వెంకట్ యలవర్తి, మహేష్ గోగినేని, చిరంజీవి కనగాల, నవీన్ సాంబ, రాజేంద్ర, ప్రేమ్, ప్రతాప్ రెడ్డి, పూర్ణ యలవర్తి, రంగ పెమ్మసాని తదితరులు పాల్గొన్నారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com