సిద్ధమ్మ

స్వాతంత్య్ర సమర యోధుడు ఉయ్యాలవాడ నరసింహారెడ్డి జీవితం ఆధారంగా తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘సైరా నరసింహారెడ్డి’. చిరంజీవి కథా నాయకుడు. నయనతార కథానాయిక. అమితాబ్ బచ్చన్ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో రామ్ చరణ్ నిర్మిస్తున్నారు. ఆదివారం నయనతార పుట్టినరోజు. ఈ సందర్భంగా ‘సైరా’లో ఆమె పోషిస్తున్న సిద్ధమ్మ పాత్రకి సంబంధించిన మోషన్ పోస్టర్ని విడుదల చేసింది చిత్రబృందం. ఉయ్యాలవాడ నరసింహారెడ్డి భార్య పేరే సిద్ధమ్మ. ఆమె పాత్రని సినిమాలో కీలకంగా తీర్చిదిద్దుతోంది చిత్రబృందం. ఇదివరకే గోసాయి వెంకన్న పాత్రలోని అమితాబ్ బచ్చన్, అవుకు రాజుగా సుదీప్ పాత్రలకి సంబంధించిన చిత్రాల్ని విడుదల చేశారు. విజయ్ సేతుపతి, జగపతిబాబు, తమన్నా తదితరులు నటిస్తున్న ఈ సినిమా చిత్రీకరణ ప్రస్తుతం హైదరాబాద్లో జరుగుతోంది.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com