నేను రాజీనామా చేయను

తనకు రాజీనామా చేసే ఆలోచన లేదని ప్రముఖ సోషల్‌ నెట్‌వర్కింగ్‌ సైట్‌ ఫేస్‌బుక్ సీఈఓ మార్క్‌ జుకర్‌బర్గ్‌ వెల్లడించారు. పెట్టుబడిదారుల నుంచి ఒత్తిళ్లు వస్తున్నప్పటికీ పదవి నుంచి దిగిపోవడానికి ఆయన అంగీకరించడం లేదు. డేటా లీకేజీ సహా తదితర కారణాల వల్ల బోర్డు ఛైర్మన్‌ పదవి నుంచి తప్పుకోవాలని జుకర్‌బర్గ్ ను కొందరు ఇన్వెస్టర్లు డిమాండ్‌ చేశారు. అయితే మంగళవారం జుకర్‌బర్గ్‌ సీఎన్ఎన్‌కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడుతూ.. తాను రాజీనామా చేయబోనని స్పష్టంచేశారు. తాను పదవి నుంచి దిగిపోవడానికి ఇది సరైన సమయం కాదని వెల్లడించారు. కేంబ్రిడ్జి అనలిటికా కుంభకోణం ద్వారా ఫేస్‌బుక్‌ డేటా లీక్‌, ఫేస్‌బుక్‌ రిపబ్లికన్లకు చెందిన పొలిటికల్‌ కన్సల్టింగ్‌ సంస్థ, పబ్లిక్‌ రిలేషన్స్‌ సంస్థ(పీఆర్‌ ఫిర్మ్)‌తో ఒప్పందం కుదుర్చుకున్న అంశాలపై ఇటీవల న్యూయార్క్‌ టైమ్స్‌ ఓ కథనాన్ని ప్రచురించింది. ఈ విషయాలకు సంబంధించి పలు హెచ్చరికలను జుకర్‌బర్గ్‌, సీఓఓ శ్రేయాల్‌ శాండ్‌బర్గ్‌ నిర్లక్ష్యం చేశారని ఆరోపించింది. పెట్టుబడిదారుల నుంచి జుకర్‌బర్గ్‌ కు రాజీనామా ఒత్తిళ్లు వస్తున్నాయని పేర్కొంది. ఈ నేపథ్యంలో జుకర్‌బర్గ్‌ స్పందించారు. ‘నేను కంపెనీ నడుపుతున్నాను. ఇక్కడ ఏం జరిగినా నాదే బాధ్యత.’ అని జుకర్‌బర్గ్‌ వెల్లడించారు. 2016 అమెరికా అధ్యక్ష ఎన్నికల్లో రష్యా జోక్యం విషయంపై జుకర్‌బర్గ్ ను ప్రశ్నించగా.. నిజంగా ముఖ్యమైన అంశాన్ని మేము మిస్సయ్యాం అని, ఇందులో సందేహమేమీ లేదని అన్నారు. ఇలా జరుగుతుందని మేము ఊహించలేదని తెలిపారు. దీన్ని 2016కు ముందే అర్థం చేసుకొని ఉండాల్సింది అని వెల్లడించారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com