ఫిలడెల్ఫియలో తానా ఆహార సేకరణ


అమెరికాలో ThankGiving దినోత్సవాన్ని పురస్కరించుకుని గత శనివారం నాడు తానా ఫిలడెల్ఫియా యువజన విభాగం ఆధ్వర్యంలో పేదలకు భోజనాన్ని ఉచితంగా అందజేశారు. సుమారు 500కేజీల ఆహారాన్ని వీరు పంపిణీ చేశారు. 2019కి 1000కేజీలను వితరణగా అందజేయాలని లక్ష్యంగా నిర్దేశించుకున్నారు. కార్యక్రమంలో యాగంటి మన్వితా, గనేష్ నలజుల, సిరి నలజుల, అపర్ణ వాగ్వాల, చరణ్ జరుగుల, శ్రీ జరుగుల, మేధా యాగంటి, లౌక్య పావులూరి, అభినవ్ బుడవటి, గంగూరి జయ్, కంతేటి ప్రణవ్, కంతేటి ఆర్ణవ్, తానా కోశాధికారి పొట్లూరి రవి తదితరులు పాల్గొన్నారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com