అల్లల్లాడిన ముంబయి విమానాశ్రయం

ప్రపంచ కుబేరుల్లో ఆయనొకరు. భారత్‌లో నెంబర్ 1 సంపన్నుడు. అలాంటి వ్యక్తి ఇంట వివాహం అంటే మాములుగా ఉంటుందా. భారత బిజినెస్ దిగ్గజం, రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్ అధినేత ముఖేశ్ అంబానీ కూతురు ఈషా అంబానీ వివాహ వేడుకలు అంగరంగ వైభవంగా జరుగుతున్నాయి. ఇషా అంబానీ, ఆనంద్ పిరమాల్ వివాహం డిసెంబర్ 12న జరగనుంది. పెళ్లికి ముందు రెండు రోజుల వేడుకను ఉదయ్‌పూర్‌లో ఘనంగా జరుపుతున్నారు. శనివారం రాత్రి ప్రారంభమైన వేడుకలు నేటితో(డిసెంబర్ 9) ముగియనున్నాయి. ప్రీ వెడ్డింగ్ సెలబ్రేషన్స్‌కు సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులు, అంతర్జాతీయ అతిథులు తరలివచ్చారు. అమెరికా మాజీ అధ్యక్షుడు బిల్‌క్లింటన్ భార్య హిల్లరీ క్లింటన్ కూడా విచ్చేశారు. ఈషా అంబానీ ప్రీ వెడ్డింగ్ వేడుకల ఎఫెక్ట్ ముంబైలోని ఛత్రపతి శివాజీ అంతర్జాతీయ ఎయిర్‌పోర్టుపై పడింది. ఎయిర్‌పోర్టులో ఒక్కఃసారిగా విమాన రాకపోకలు పెరిగిపోయాయి. విమానాలతో కిక్కిరిసిపోయింది. ఈ క్రమంలో ముంబైలోని విమానాశ్రయం సరికొత్త రికార్డ్ సృష్టించింది. ఈ ఎయిర్‌పోర్టులో ఒకే రోజ 1007 విమానరాకపోకలు నడిచాయి. ఇది సరికొత్త రికార్డు. గతంలో 1003 విమానరాకపోకలు నడిచాయి. ఆ రికార్డు ఇప్పుడు బ్రేక్ అయ్యింది.8, 9న ఈషా-ఆనంద్ ప్రీ వెడ్డింగ్ సెలబ్రేషన్స్ అయ్యాక.. డిసెంబర్ 12న అంగరంగ వైభవంగా వివాహ వేడుక జరగనుంది.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com