నాట్స్ బోస్టన్ విభాగ సమన్వయకర్తగా గొంది శ్రీనివాస

ఉత్తర అమెరికా తెలుగు సొసైటీ (నాట్స్) బోస్టన్ విభాగ కమిటీని ప్రకటించింది. ఈ విభాగ సమన్వయకర్తగా శ్రీనివాస గొంది వ్యవహరిస్తారు. హెల్ఫ్ లైన్ కమిటీ ప్రతినిధిగా శ్రీనివాస్ గొంది, ఇతర సభ్యులుగా ప్రకాశ్ లక్కాల, సునీల్ కొల్లిలను ప్రకటించింది. ఈవెంట్ ఎగ్జిక్యూటివ్ కమిటీ ప్రతినిధిగా శ్రీథర్ గోరంట్ల, సహ సభ్యులుగా కల్యాణ్ కాకి, రాఘవ నన్నూరిలకు బాధ్యతలను అప్పగించినట్లు అధ్యక్షుడు మంచికలపూడి శ్రీనివాసబాబు ఓ ప్రకటనలో తెలిపారు. స్పోర్ట్స్ కమిటీ ప్రతినిధిగా సునీల్ కంభంపాటి, సహ సభ్యుల గా కల్యాణ్ కాకి, రాఘవ నన్నూరిలకు బాధ్యతలు అప్పగించింది. కమ్యూనిటీ సర్వీసెస్ కమిటీ ప్రతినిధిగా సునీల్ కొల్లి, సహ సభ్యులుగా సునీల్ కంభంపాటి, రాజేష్ పాటిబండ్లను నియమించింది. మెంబర్ షిప్ కమిటీకి రాఘవ నన్నూరికి ప్రతినిధి గా బాధ్యతలు అప్పగించింది. సహ సభ్యులుగా గౌతమ్, కల్యాణ్ కాకి వ్యవహరిస్తారు. ఫండ్ రైజింగ్ కమిటీకి కల్యాణ్ కాకి ప్రతినిధి గా వ్యవహరించనున్నారు. సహ సభ్యులు గా ప్రసాద్ లక్కాల, శ్రీథర్ గోరంట్ల బాధ్యతలు తీసుకున్నారు. యూత్ కమిటీ ప్రతినిధి గా రాజేశ్ పాటిబండ్ల, సహ సభ్యులుగా రాఘవ నన్నూరి, గౌతం చుండూరి వ్యవహరించనున్నారు. వెబ్ అండ్ మీడియా కమిటీ ప్రతినిధి గా శ్రీనివాస గొంది, సహ సభ్యులుగా సునీల్ కంభంపాటి, శ్రీథర్ గోరంట్ల వ్యవహారిస్తారు. నాట్స్ జాతీయ నాయకత్వం ప్రతిష్టాకత్మంగా చేపట్టిన మిలియన్ క్యాన్ ఫుడ్ డ్రైవ్ నాట్స్ బోస్టన్ చాప్టర్ ఉత్సాహంగా పాల్గొనడంపై నాట్స్ అధ్యక్షుడు శ్రీనివాస మంచికలపూడి అభినందనలు తెలిపారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com