ఇండియా పోస్ట్ సరికొత్త అవతారం

ఇ-కామర్స్‌ వ్యాపారంలోకి పూర్తి స్థాయిలో అడుగుపెడుతున్నట్లు ఇండియా పోస్ట్‌ ప్రకటించింది. ఉత్పత్తుల డెలివరీకి తన పార్సిల్‌ వ్యాపారాన్ని వినియోగించుకోనుంది. ‘పార్సిల్‌ డైరెక్టరేట్‌ను ఏర్పాటు చేయడం ద్వారా తపాలా శాఖ(డీఓపీ)లో నిర్ణయాలను తీసుకునే ప్రక్రియను సరళీకరించాం. ఇపుడు పార్సిల్‌ రేట్లు, సంబంధిత నిబంధనలపై అది వేగంగా నిర్ణయాలు తీసుకుంటుంది. ఇంటి వద్దకు వస్తువులను డెలివరీ చేసే విషయంలో ఇ-కామర్స్‌ సేవలకు ఇండియా పోస్ట్‌ తన విస్తార నెట్‌వర్క్‌ను ఉపయోగించుకోనుంద’ని కమ్యూనికేషన్ల శాఖ మంత్రి మనోజ్‌ సిన్హా పేర్కొన్నారు. శుక్రవారమిక్కడ మంత్రి ఇండియా పోస్ట్‌కు చెందిన ఇ-కామర్స్‌ పోర్టల్‌ను సైతం ఆవిష్కరించారు. అంతక్రితం పార్సిల్‌ డెలివరీ రేట్లకు సంబంధించిన ఏ నిర్ణయమైనా అత్యున్నతాధికార్లు తీసుకోవాల్సి ఉండేది. ఇందుకు ఎక్కువ సమయం పట్టేది. ఇపుడు పార్సిల్‌ డైరెక్టరేట్‌ ఏర్పాటు ద్వారా పోటీని తట్టుకోగలమని సిన్హా అంటున్నారు. అందరు ఇ-కామర్స్‌ విక్రేత నమోదుకు మేం సిద్ధంగా ఉన్నాం. విక్రేతల నుంచి ఉత్పత్తులను అందుకుని వినియోగదార్ల ఇళ్లకు చేరవేస్తామ’ని ఆయన వివరించారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com