మిమ్మల్ని భయపెట్టే పని తప్పకుండా చేయండి-డల్లాస్‌లో పవన్[Live Streaming]


జనసేన అధినేత పవన్‌కళ్యాణ్ అమెరిక పర్యటనలో భాగంగా టెక్సాస్ రాష్ట్రంలోని డల్లాస్ నగరంలో శనివారం సాయంత్రం ఎన్నారై జనసేన ఆధ్వర్యంలో నిర్వహించిన “జనసేన ప్రవాస గర్జన” సదస్సులో ప్రసంగించారు. ఏ పని అయితే మిమ్మల్ని భయపెడుతుందో, ఏ పని అయితే భవితను మరింత ఆశావహంగా తీర్చిదిద్దుతుందో అటువంటి పనులను తప్పకుండా చేయాలని తద్వారా నిరంతరం పిరికిదనాన్ని దాటుకుంటూ ధైర్యాన్ని అందుకోవచ్చునని ఆయన పేర్కొన్నారు. ప్రస్తుత ప్రజాప్రతినిధులు తమకు అనుకూలమైన, ఇష్టమైన వారికి లబ్ధి చేకూర్చే విధంగా ప్రభుత్వ విధివిధానాలను రూపొందించుకుంటున్నారని, సమాజం మీద వారికి నిస్వార్థమైన సేవాగుణం లేనందునే తనలాంటి వారు రాజకీయాల్లోకి రావల్సిన పరిస్థితులు ఏర్పడ్డాయని ఆయన పేర్కొన్నారు. కార్యక్రమ ప్రత్యక్ష ప్రసారాన్ని దిగువ చూడవచ్చు….

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com