వీరవల్లిలో ఘనంగా ‘తానా చైతన్య స్రవంతి’


తానా ఆద్వర్యంలో చేపడుతున్న సామజిక సేవా కార్యక్రమాలు ప్రయోజనకరంగా ఉన్నాయని జడ్పీ చైర్ పర్సన్ గద్దె అనురాధ , ఎమ్మెల్యే వల్లభనేని వంశీ మోహన్ పేర్కొన్నారు. రైతు కోసం, మహిళా కోసం, చదువు కోసం, ఆరోగ్యం కోసం కార్యక్రమంలో భాగంగా మంగళవారం వీరవల్లిలో తానా ఆద్వర్యంలో రైతులకు రక్షణ కిట్లు, మహిళలలకు కుట్టు యంత్రాలు పంపిణీ చేశారు. గ్రామానికి చెందిన ప్రవాస భారతీయుడు కసుకుర్తి రాజా చొరవతో ఈ కార్యక్రమం నిర్వహించారు. వంశీ, అనురాధా ముఖ్య అతిధులుగా పాల్గొన్నారు. తానా అద్యక్షుడు వేమన సతీష్ అద్యక్షతన జడ్పీ ఉన్నత పాటశాల ఆవరణలో జరిగిన ఈ కర్యక్రమమ్లొఅ వంద మంది రైతులకు పొలాల్లో రసాయనాలు పిచికారి చేసే సమయంలో రక్షణగా ఉపయోగపడే వస్తువులు, ముప్పై మంది మహిళలకు కుట్టు యంత్రాలు అందజేశారు. సతీష్ మాట్లాడుతూ తానా ఆద్వర్యంలో ఇప్పటి వరకు దాదాపు రూ.1500 కోట్లతో సేవా కార్యక్రమాలు నిర్వహించామన్నారు. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఇప్పటి వరకు ముప్పై వేలు రైతు రక్షణ కిట్లు పంపిణీ చేశామన్నారు. అంతకుముందు తానా ప్రతినిధులు ఎడ్లబండి పై సహకార సంఘం అద్యక్షుడు లంక సురేంద్ర నివాసం నుంచి ఊరేగింపుగా వచ్చారు. జడ్పీ పాటశాలలో ప్రవాస భారతీయురాలు నవీన సహకారంతో ఏర్పాటు చేసిన డిజిటల్ తరగతి గదిని ప్రారంభించారు. ఎంపీపీ తుమ్మల కోమలి, తానా ప్రధాన కార్యదర్శి లావు అంజయ్య చౌదరి , సభ్యులు పొట్లూరి రవి, కోట జానయ్య, జలవనరుల శాఖ అపెక్స్ కమిటీ సభ్యుడు ఆళ్ళ గోపాలకృష్ణ, న్యాయవాది దాత లింగమనేని రాజారావు, కలాపాల శ్రీధర్, గుండపనేని ఉమాప్రసాద్, పిల్లా రామారావు, అమృతవల్లి సూర్యనారాయణ, లింగమనేని చిన్ని తదితరులు పాల్గొన్నారు.వీరవల్లిలో ఘనంగా ‘తానా చైతన్య స్రవంతి’
More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com