“రాం” దర్శకత్వంలో ఆడి పాడిన “వేమన”అమెరికాలోనే కాదు.. ఆంధ్రాలో కూడా రాంచౌదరి… వేమన సతీష్ ను నడిపిస్తూ ఉంటాడని అందరూ అనుకుంటూ ఉంటారు. రాముడికి హనుమంతుడి లాగా వేమన సతీష్ కు వెన్నంటే ఉంటాడు. వీరిద్దరిని విడదీయరాని బంధం. రాంచౌదరి స్వస్థలం పుల్లడిగుంటలో వీరి అనుబంధం మరోసారి రుజువైంది. రాం చౌదరి వర్జీనియాలో ఉండి వేమన సతీష్ చేత పుల్లడిగుంటలో చిందులు వేయించాడు. రైతుగా మార్చి సతీష్ చేత అరక పట్టించాడు. తలగుడ్డ చుట్టించి ఎడ్లబండి పై ఉరేగించాడు. ఇది స్నేహం అంటే! తానా చైతన్య స్రవంతిలో భాగంగా గురువారం నాడు రాంచౌదరి స్వగ్రామం పుల్లడిగుంటలో సందడి ఏర్పడింది. రైతుకోసం కార్యక్రమంలో భాగంగా రైతులకు కిట్లను పంపిణీ చేశారు. ఆగ్రామంలో ఉన్న పేదప్రజలకు నిత్యావసర సరుకులు పంపిణీ చేసారు. రాంచౌదరి తల్లి, జడ్పీటీసీ సభ్యురాలు సీతామహాలక్ష్మి ఏర్పాటు చేసిన కోలాటంలో వేమన సతీష్ చురుగ్గా పాల్గొని కోలాటం ఆడారు. మహిళా కమీషన్ చైర్ పర్సన్ నన్నపనేని రాజకుమారి కూడా కోలాటంలో సతీష్ తో కలిసి ఆడిపాడారు. అనంతరం అదే గ్రామంలో ఉన్న ప్రముఖ రైతు బాంధవుడు, ప్రకృతి వ్యవసాయదారుడు వై. వెంకటేశ్వరరావురైతు శిక్షణ కేంద్రానికి వెళ్లిన తానా బృందం అక్కడి ప్రకృతి వ్యవసాయ పద్దతులను తిలకించారు.ప్రకృతి వ్యవసాయానికి తానా తరపున సహకారాన్ని అందిస్తామని వేమన సతీష్ వెల్లడించారు. ఈ కార్యక్రమంలో తానా నేతలు పొట్లూరి రవి, సూరపనేని రాజా, నరేష్ కొడాలి, భాను తదితరులు పాల్గొన్నారు. మొత్తం మీద పుల్లడిగుంటలో తానా చైతన్య స్రవంతి ఆహ్లాదకరమైన వాతావరణంలో సందడిగా జరిగింది.
More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com