కత్రినా బాబు

మహేశ్‌బాబు సరసన బాలీవుడ్‌ బ్యూటీ కత్రినా కైఫ్‌ నటించనున్నారట. సుకుమార్‌, మహేశ్‌ కాంబినేషన్‌లో ఓ సినిమా రాబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇంకా టైటిల్‌ ఖరారు చేయని ఈ సినిమా ప్రస్తుతం ప్రీ ప్రొడక్షన్‌ పనులు జరుపుకుంటోంది. అయితే ఇందులో కథానాయికగా కత్రినాను తీసుకోవాలని దర్శక, నిర్మాతలు భావిస్తున్నారట. ఈ నేపథ్యంలో ఆమెతో సంప్రదింపులు కూడా జరిపినట్లు సమాచారం. అయితే ఆమె ప్రాజెక్టుకు గ్రీన్‌సిగ్నల్‌ ఇచ్చారో? లేదో? తెలియాల్సి ఉందంటున్నారు. మరి ఈ ప్రచారంలో ఎంత మాత్రం నిజం ఉందో తెలియాలంటే చిత్ర బృందం చెప్పే వరకూ ఎదురుచూడాల్సిందే. కత్రినా తెలుగులో ‘మల్లీశ్వరి’, ‘అల్లరి పిడుగు’ చిత్రాలతో గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. ఇటీవల ఆమె ‘థగ్స్‌ ఆఫ్‌ హిందుస్థాన్‌’, ‘జీరో’ సినిమాలతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చారు. ఈ రెండు సినిమాలు బాక్సాఫీసు వద్ద ఆశించిన స్థాయిలో విజయం సాధించలేకపోయాయి. ప్రస్తుతం ఆమె సల్మాన్‌ ఖాన్‌ సరసన ‘భారత్‌’ సినిమాలో నటిస్తున్నారు. జూన్‌ 5న ఈ చిత్రం విడుదల కాబోతోంది. మహేశ్‌ ప్రస్తుతం ‘మహర్షి’ సినిమా షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నారు. ‘భరత్‌ అనే నేను’ తర్వాత ఆయన నటిస్తున్న సినిమా ఇది. వంశీ పైడిపల్లి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. పూజా హెగ్డే కథానాయిక. దిల్‌రాజు, అశ్వినిదత్‌, ప్రసాద్‌ వి. పొట్లూరి సినిమాను నిర్మిస్తున్నారు. అల్లరి నరేష్‌, నవీన్ చంద్ర, సోనాల్‌ చౌహాన్‌, జగపతిబాబు, ప్రకాశ్‌రాజ్‌, జయసుధ, సాయికుమార్‌ తదితరులు కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఏప్రిల్‌ 5న ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com