ప్రపంచ కప్ పోటీలో ఇండియా నా ఫెవరెట్

ఈ ఏడాది మేలో ఇంగ్లాండ్‌లో జరగనున్న వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియా ఫేవరేట్‌గా కనిపిస్తోందని శ్రీలంక స్పిన్‌ మాంత్రికుడు ముత్తయ్య మురళీధరన్‌ అన్నాడు. భారత్‌తో పాటు ఇంగ్లాండ్‌ కూడా ట్రోఫీని గెలిచే అవకాశాలున్నాయని తెలిపాడు. ఫెరిట్‌ క్రికెట్‌ బాష్‌ (ఎఫ్‌సిబి)కు ప్రాచుర్యం కల్పించేందుకు మురళీధరన్‌ హైదరాబాద్‌ వచ్చాడు. ఈ సందర్భంగా కూకట్‌పల్లి ప్రగతినగర్‌లోని ప్రగతి క్రికెట్‌ అకాడమీలో ఏర్పాటు చేసిన విలేకర్ల సమావేశంలో మాట్లాడాడు. ‘‘వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియా, ఇంగ్లాండ్‌ జట్లు టైటిల్‌ నెగ్గేందుకు ఫేవరెట్లుగా బరిలో దిగనున్నాయి. రెండు జట్లకూ సమాన అవకాశాలున్నాయి. ఇంగ్లాండ్‌లోని పరిస్థితులు సీమ్‌ బౌలర్లకే అనుకూలించేలా కనిపిస్తున్నాయి. అయినా స్పిన్నర్లు కూడా సత్తా చాటే వీలుంది. విజయం సాధించాలంటే కష్టపడటం ఒకటే దారి. నిరంతర కృషితోనే ఏదైనా సాధ్యం. ఈసారి ఐపీఎల్‌లో సన్‌రైజర్స్‌ మంచి జట్టుతో బరిలో దిగనుంది. బ్యాటింగ్‌, బౌలింగ్‌ విభాగాల్లో జట్టు సమతూకంగా ఉంది. గత సీజన్‌లో ఫైనల్లో ఓడాం. ఈసారి ట్రోఫీ నెగ్గుతామనే నమ్మకం ఉంది. ఐపీఎల్‌లో వీవీఎస్‌ లక్ష్మణ్‌, టామ్‌ మూడీ లాంటి దిగ్గజాలతో కలిసి పనిచేయడం ఆనందంగా ఉంది’’ అని మురళీధరన్‌ చెప్పాడు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com