చంద్రబాబు….నిన్ను చుస్తే జాలేస్తోంది!

ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు పై ఆయన తోడల్లుడు దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు తీవ్రస్థాయిలో విరుచుకుపడ్డారు. వ్యవస్థలను నిర్వీర్యం చేయడంలో చంద్రబాబు దిట్ట అని అన్నారు. అంతేకాకుండా చంద్రబాబు పై సోషల్ మీడియాలో వస్తున్న తిట్లు, కామెంట్లు, చూస్తుంటే.. ఆయనపై జాలేస్తుందని సిఎం కుర్చీలో తానూ ఉంటే ఓ గంట కూడా కూర్చోలేనని దగ్గుబాటి వ్యాఖ్యానించారు. చంద్రబాబు పై తానూ అసూయ పడటం లేదని కేవలం జాలి పడుతున్నానని అన్నారు. చంద్రబాబు వద్ద పని చేసే అధికారులే ఆయన గురించి సరిగ్గా చేబుతారంటూ ఎద్దేవా చేశారు. దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరావు మంగళవారం మీడియాతో మాట్లాడుతూ నా తోడల్లుడు చంద్రబాబు సృష్టిలోనే వింత జీవి . నిన్న ఒకమాట.. నేడు ఒకమాట .. మాట్లాడుతున్నారు. పోలవరం ప్రాజెక్టు ప్రత్యెక హోదా పై ఎప్పుడు ఏం మాట్లాడతారో ఆయనకే తెలీయదు. నిన్న మోడీని నేడు రాహుల్ గాంధీని పొగుడుతారు. రాజధాని భూములను ఒక్కొక్కరికి ఒక్కో రేటుకు ధారాదత్తం చేశారు. గ్రాఫిక్స్ తోనే డిజైన్లు చూపుతూ కలం గడుపుతున్నారు. కేంద్రం నుంచి వచ్చిన నిధులతో తాత్కాలిక నిర్మాణాలు చేపడుతున్నారు. కేంద్రానికి తప్పుడు నివేదికలు ఇస్తున్నారు. కనకదుర్గమ్మ ప్లై ఓవర్ నిర్మాణం ఏళ్ల తరబడి జరుగుతోంది. ఉక్కు ప్యాక్టరీ, రామయపట్నం పోర్టుల గురించి రాష్ట్ర ప్రభుత్వం కేంద్రానికి నివేదికలు ఇవ్వలేదు. ఎన్నికల కోసం మేమే చేస్తామని ఇప్పుడు శంకుస్థాపనలు చేస్తున్నారు. చంద్రబాబు అధికారం కోసం ఏమైనా చేస్తారు. పోలీస్ వ్యవస్థతో పాటు అన్ని వ్యవస్ధలను ఆయన భ్రష్టు పట్టించారు. ప్రతిపక్ష పార్టీ ఎమ్మెల్యేలను కొనే బాద్యతను ఇంటలిజెన్స్ ఐజీకి అప్పగించారు. ప్రతిపక్షంలో ఉన్నవారికి కంట్రాక్టులు అప్ప చెపుతామని ఐజీ ప్రలోభాపెడుతున్నారు. స్పీకర్ వ్యవస్థను కూడా దిగాజర్చేశారు. స్పీకర్ వ్యవస్థను తూట్లు పొడుస్తూ ఫిరాయింపులను ప్రోత్సహిస్తున్నారు. ఇక ఆంధ్రజ్యోతి రాధాకృష్ణ జర్నలిజాన్ని నిర్వీర్యం చేశారు. చంద్రబాబు హయాంలో కడుతున్న ప్రాజెక్టుల్లో రాధాకృష్ణకు కమీషన్లు అందాయి. పట్టిసీమ ప్రాజెక్టు పై రాధాకృష్ణ వాస్తవాలు బయటపెట్టగలరా? పట్టిసీమ, పోలవరం, హింద్రీనీవా పనుల్లో ఆయనకు ముడుపులు అందాయి. ప్రజలకు మేలు చేసేలా రాధాకృష్ణ జర్నలిజం లేదు అని మండిపడ్డారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com