రూ.500 కోట్లు చెల్లింపులు

రానున్న జాతీయ ఎన్నికల్లో తమ పార్టీ తరపున ప్రచారం చేపట్టడానికి సామ్ బల్సారా నేతృత్వంలోని మాడిషన్ మీడియాను భాజపా పునః నియమించుకుంది. ప్రింట్, డిజిటల్, టీవీ, రేడియోలో సహా భాజపా తరపున అన్ని రకాలుగా ప్రచారం చేయడానికిగానూ ఈ సంస్థకు రూ.500 కోట్లు చెల్లించినట్లు సమాచారం. 2014లో జరిగిన ఎన్నికల్లోనూ భాజపా తరపున ఈ మీడియా దిగ్గజం ప్రచార బాధ్యతలను ఒగిల్వి, మేధార్ అనే మరొ కంపెనీకి సైతం అప్పగించారు. ఈ కంపెనీ అధినేత పియూష్ పాండే 2014లో రూపొందించిన నినాదం ఆబ్ కి బార్ మోడీ సర్కార్ (ఈసారి మోడీ సర్కార్ వంతూ) జనసామాన్యంలోకి బాగా చొచ్చుకుపోయింది.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com