గాయాలకు దూరంగా ఉండండి

రాబోయే ఐపీఎల్‌ సీజన్‌లో టీమిండియా ప్రధాన ఆటగాళ్లు ఎలాంటి గాయాలకు గురవకుండా జాగ్రత్తగా ఆడాలని టీమిండియా సీనియర్‌ ఆఫ్‌ స్పిన్నర్‌ హర్భజన్‌సింగ్‌ సూచించాడు. మే 30 నుంచి ఇంగ్లాండ్‌, వేల్స్‌లో జరగబోయే ప్రపంచకప్‌ ఈవెంట్‌కు బలమైన జట్టుగా వెళ్లాలని ఆకాంక్షించాడు. ప్రస్తుతం ఆస్ట్రేలియాతో జరుగుతోన్న వన్డే సిరీస్‌ గెలిచి ప్రపంచ నంబర్‌వన్‌ జట్టుగా మెగా ఈవెంట్‌లో అడుగుపెట్టాలని కోరాడు. ముంబయిలో జరిగిన ఓ కార్యక్రమానికి హాజరైన హర్భజన్‌ మీడియాతో మాట్లాడాడు. ‘ప్రపంచకప్‌ ఈవెంట్‌కు చాలా సమయం ఉంది. అప్పటివరకూ ఏదైనా జరగొచ్చు. మనం వేచి చూడాల్సిన పరిస్థితి. ప్రస్తుత టీమిండియా జట్టు ఎలాంటి ఛాంపియన్‌ కప్పునైనా గెలుచుకోగలదు. కాగా ఐపీఎల్‌ సీజన్‌లో ఎక్కువ మ్యాచ్‌లు ఆడాల్సి ఉంటుంది. దీంతో ఆటగాళ్లు గాయాలబారిన పడే ప్రమాదముంది. అయితే వరుస మ్యాచ్‌లు ఆడటం వల్ల ఆటగాళ్లకు సరైన ఫిట్‌నెస్‌ లభిస్తుంది. కోహ్లీ, రోహిత్‌శర్మ, బుమ్రా తదితర ప్రధాన ఆటగాళ్లు ఈ సమయంలో గాయాలబారిన పడి ప్రపంచకప్‌ ఈవెంట్‌కు దూరం కావొద్దు. ప్రతిఒక్కరూ మెగా ఈవెంట్‌లో అద్భుత ప్రదర్శన చేయాలి’ అని హర్భజన్‌ పేర్కొన్నాడు. ఆసీస్‌తో జరుగుతోన్న వన్డే సిరీస్‌ గురించి మాట్లాడుతూ.. భారత జట్టు ఆసీస్‌పై సిరీస్‌ గెలిచి నంబర్‌ వన్‌ స్థానంలో ప్రపంచకప్‌లో అడుగుపెట్టాలని.. దీని ద్వారా ఆటగాళ్లలో మనోధైర్యం పెరుగుతుందని చెప్పాడు. రాంచీలో 41వ శతకం బాదిన కోహ్లీ బ్యాటింగ్‌ను మెచ్చుకున్నాడు. ‘ప్రపంచమేటి బ్యాట్స్‌మెన్‌లలో అతనొక్కడు. గత నాలుగైదేళ్లుగా కోహ్లీ బ్యాటింగ్‌ చూస్తుంటే అతడెలా మారిపోయాడో అర్థమవుతుంది. ప్రతి ఒక్కరికీ ఏదో ఒక బలహీనత ఉంటుంది. కోహ్లీకి మాత్రం ఏ బలహీనత లేదు. ప్రత్యర్థి బౌలర్‌ ఏ బంతి వేసినా దాన్ని వేటాడే సత్తా కోహ్లీ సొంతం. ఒక వేళ నేను అతడికి బౌలింగ్‌ చేయాల్సి వస్తే కాస్త ఆలోచించాల్సిన విషయమే’ అని వివరించాడు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com