టాకో ఆధ్వర్యంలో ఉత్సాహంగా అక్షరమాల కార్యక్రమం


ముందు తరాలు కూడా ఉత్సాహంగా తెలుగు నేర్చుకోవాలనే ఉద్దేశంతో సెంట్రల్ ఒహాయో తెలుగు సంఘం(టాకో) ఆధ్వర్యంలో ప్రతి ఏటా నిర్వహించే అక్షరమాల కార్యక్రమాన్ని ఈ ఏడాది ఘనంగా నిర్వహించారు. అధ్యక్షుడు పొట్లూరి ఫణిభూషణ్, సాహిత్య కమిటీ చైర్మన్ మావులేటి కాళీప్రసాద్‌ల సంయుక్త నేతృత్వంలో శని,ఆదివారాల్లో స్థానిక భారతీయ హిందూ ఆలయం, హయ్యత్స్ పాఠశాలలో ఈ కార్యక్రమం జరిగింది. వ్రాత, కథలు, కవితలు, వక్తృత్వం, ఏకపాత్రాభినయం, తెలుగు స్పెల్లింగ్ బీ, శాస్త్రీయ, లలిత సంగీత పోటీలు నిర్వహించారు. పోటీలో పాల్గొన్న విద్యార్థినీ విద్యార్థులకు పాఠశాల తెలుగు బడి సర్టిఫికెట్స్ అందించారు. విజేతలకు మే 11న జరిగే టాకో ఉగాది వేడుకల్లో బహుమతి ప్రదానం చేయనున్నారు. అనిత ఈడుపుగంటి, సుష్మ వడ్డే, టాకో కార్యనిర్వాహక సంఘం, ప్రెసిడెంట్ ఎలెక్ట్ జగన్ చలసాని, ట్రస్టీ, దాతలు, వాలంటీర్లు ఈ కార్యక్రమ నిర్వహణకు సహకరించారు.


More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com