అతని ప్రశాంతత జట్టుకు చాలా అవసరం

ఒత్తిడి సమయాల్లో టీమిండియా ఇప్పటికీ మహేంద్రసింగ్‌ ధోనీపై ఆధారపడుతూనే ఉందని ఆస్ట్రేలియా బ్యాటింగ్‌ దిగ్గజం రికీపాంటింగ్‌ అభిప్రాయం వ్యక్తం చేశాడు. ఆటగాళ్లంతా ఒత్తిడిలో ఉన్నప్పుడు ధోనీ ప్రశాంతంగా ఉంటూ జట్టును ముందుకు నడిపించే తీరు వెలకట్టలేమని పాంటింగ్‌ పేర్కొన్నాడు. ప్రస్తుతం ధోనీ నాయకత్వ బాధ్యతలకు దూరంగా ఉన్నప్పటికీ కెప్టెన్‌గా ఉన్న కోహ్లీకి విలువైన సలహాలు ఇస్తున్నాడని తెలిపాడు. దిల్లీ క్యాపిటల్స్‌కి కోచ్‌గా వ్యవహరిస్తున్న రికీ పాంటింగ్‌ ఆదివారం ఓ ఛానల్‌కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో ధోనీ గురించి పలు విషయాలు పంచుకున్నాడు. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన ఐదు వన్డేల సిరీస్‌ను 2-3 తేడాతో భారత్‌ చేజార్చుకోవడంపై పాంటింగ్‌ స్పందిస్తూ.. వన్డేల్లో భారత్‌ ఒత్తిడిని జయించలేకపోతోందని.. ఒత్తిడి జయించడంలో ప్రస్తుతం భారత్‌కు ఉన్న ఏకైక ప్రత్యామ్నాయం ధోనీనే అని పేర్కొన్నాడు. చివరి వన్డేల్లో ధోనీ లోకపోవడమూ సిరీస్‌ ఓటమికి ఒక కారణమేనని అన్నాడు. ఐపీఎల్‌లో ఆడే ఆటగాళ్లు జట్టును విజయతీరాలకు చేర్చడంపైనే దృష్టిపెట్టాలన్నాడు. ప్రపంచకప్‌లో చోటు కోసం ఇతరులను ఆకట్టుకోవాలన్న ఆలోచనతో ఆడితే ఆటలో రాణించలేమన్నాడు. ఆటగాళ్లకు అదే చెప్తానని తెలిపాడు. దిల్లీ క్యాపిటల్స్‌ జట్టు ఈసారి సమతూకంగా ఉందని.. శిఖర్‌దావన్‌ మంచి ఫామ్‌లో ఉన్నాడన్నాడు. ప్రృథ్వీషా, రిషభ్‌పంత్‌, శ్రేయస్‌ అయ్యర్‌ వంటి యువ క్రికెటర్లు జట్టులో ఉండటం శుభపరిణామమన్నాడు. కోచ్‌గా బాధ్యతలు నిర్వర్తించడం సవాలుతో కూడుకున్నదేనని అయినా వందశాతం జట్టు విజయాలకు కృషి చేస్తామన్నాడు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com